Yaya ake amfani da goga mai ɓoye don ɓoye aibi?

Concealer goga

Ya kamata a yi amfani da goga mai ɓoye bisa ga ainihin bukatun abin ɓoye.A gefe guda, kula da lokacin amfani, kuma a gefe guda, kula da hanyar amfani.A cikin takamaiman amfani, dole ne a kama waɗannan matakan.

Mataki 1: kafin shafa kayan shafa + sunscreen + ruwa tushe
Da farko, dole ne mu yi matakin farko na concealer, wato, kula da fata da pre-kayan shafa cream da ruwa tushe kayan shafa, sa'an nan concealer.

Mataki na 2: Cire buroshin concealer sannan a shafa ɗan ɓoye
Kada a yi amfani da concealer da yawa, kawai a shafa shi sau biyu, daidai da girman wake.Yana da kyau idan an ɗan taɓa tip ɗin buroshin ɓoye.Idan bai isa ba, za ku iya sake tsoma shi, amma kada ku tsoma shi da yawa lokaci guda.

Mataki na 3: Yi amfani da goga don rufe kurajen gaba ɗaya
Tare da tsakiyar kuraje a matsayin cibiyar, zana da'irar da ta fi girma sau 1.5 zuwa 2 fiye da kurajen kanta.Aiwatar da concealer a cikin wannan kewayon.Yi hankali kada a yi amfani da abin ɓoye da yawa, idan dai an rufe launi da kyau, za ku iya tsayawa.Ƙananan adadin lokuta wani sirri ne mai mahimmanci ga wannan mataki.

Mataki na 4: shafa abin rufe fuska a kusa da kurajen
Da farko, tsaftace sauran abin ɓoye a kan goga mai ɓoye.Sa'an nan kuma, a yi hankali kada a motsa abin ɓoye a kan kuraje, kuma a tura abin ɓoye a kan fatar da ke kewaye don haɗuwa cikin sautin fata.Wannan matakin ya ɗan fi ɗan wahala, don haka a yi haƙuri kuma a ƙara yin wasu lokuta.

Mataki 5: Sako da foda saitin
Ki tsoma garin foda da yawa, ki kwaba shi sosai, sannan a huce a fuska.Tausasawa batu ne mai muhimmanci.Kada ku yi amfani da karfi da yawa, zai ture abin ɓoye.

Mataki na 6: Matsi foda don ƙarfafawa
Da farko, yi amfani da yatsunsu don tsoma foda da aka danna.Ba kwa buƙatar amfani da adadi da yawa.Kawai danna yatsu a hankali akan foda da aka matse sau 1 zuwa 2.Sannan yi amfani da yatsa don danna foda a saman kurajen a hankali.A ƙarshe, bayan danna foda, ɓoyewar kuraje ya cika.


Lokacin aikawa: Maris-04-2022