Ma'anar wasu sigogi na goge goge

Goga diamita.Yana nufin musamman girman gindin kullin goga, wanda kai tsaye yana wakiltar girman goga da adadin bristles, waɗanda su ne ainihin sigogin goga.Ana iya saninsa ta hanyar auna girman haɗin gwiwa tsakanin bristles da rike.Ban da sanannen Wee Scot, matsakaicin diamita na goga na kowa shine 21-30mm, kuma ƴan ɓangarorin goga kaɗan ne zasu iya kaiwa 18mm ko 32mm.28 da 30 ana iya ɗaukar su azaman manyan gogewa na yau da kullun, yayin da 21 da 22 sune ƙananan goge.

Tsawon gogewa.Yana nufin tsayin bristles.Babu ma'auni na uniform.Wasu suna amfani da tsayin daga gindin bristles zuwa saman bristles, wasu kuma suna amfani da tsayin gashin da ke fitowa daga hannun, sannan kuma suna amfani da nisa a tsaye daga haɗin ƙwanƙolin gashin gashi zuwa saman bristles.Nau'i na uku galibi ana amfani da shi don goge-goge iri na gabaɗaya, kuma nau'in farko ya fi yawa don gyaran goge goge da goge goge.

Siffar bristles.Rarraba cikin kwan fitila, siffar fan, lebur kai, gauraye.Kasuwar ta fi rinjaye da matasan da kuma kwararan fitila.Wasu mutane sun fi son siffar fan.Babban falon yana cikin DIY kawai.

Karɓar kayan aiki.Gabaɗaya, guduro, itace, ƙaho (ƙaho, yawanci ana ƙarawa da nau'in dabba), da ƙarfe na gama gari.Gabaɗaya magana, resin yana haɓaka gabaɗaya.Kudin keratin yana da yawa kuma yana da wuya a guje wa lalacewa lokacin da aka fallasa shi da ruwa, kuma yana da walƙiya;Ita itace gabaɗaya fenti kuma ba ta da ruwa, amma ba za a iya ware ta gaba ɗaya ba.Har yanzu yana da yanayin lalacewa da tsagewa saboda canjin danshi da bushewa, kuma farashin itace mai inganci yana da yawa;karfe yana da sauƙi don zamewa bayan sabulu Kuma wani ɓangare na rike da haɗin resin karfe ba aluminum ba ne, kuma hannun yana da nauyi sosai don rinjayar ma'auni na goga.

Sana'a.Yafi rarraba zuwa manual da inji.Tsarin ba zai iya cimma yawan buƙatun da ake buƙata na goge goge ba, don haka aikin hannu shine ainihin fasahar da ake buƙata a fagen goge goge, kuma ba hanya ce mai tsayi sosai ba.

Kayan goge baki.An rarraba shi zuwa gashi mara kyau, bristles na alade, gashin doki, da zaren roba.A matsayin goga na aske, a zahiri wannan shine mafi mahimmancin bambanci, kuma shine tushe da mahimmanci na rarraba goga.

Juriya ko juriya.Yana nufin iyawar bristles don dawo da asalin su madaidaiciya da madaidaiciya bayan ɗan gajeren lokaci na ƙarfi;ko ikon yin tsayayya da karfi da kasancewa madaidaiciya da madaidaiciya.Idan kayi tunani game da waɗannan ra'ayoyi guda biyu a hankali, akwai ainihin bambanci, amma gabaɗaya ana kiran su a matsayin kashin baya, kuma mafi ƙarfin goga shine mafi kyau.

Digiri mai laushi / gogewa.Ba ma'auni na fasaha ba ne na haƙiƙa, amma kuma abu ne na yau da kullun yayin yin sharhi kan goge, wato, a zahiri, laushin goga da ko yana aske.A cikin yanayin rashin tasiri ga sauran ayyukan, taushi yana da kyau ta halitta.

Adana ruwa.Yana nufin goga a cikin tsarin amfani, mai sauƙin riƙe ruwa a cikin goga, ko ruwa kaɗan.Brush tare da bristles daban-daban suna da ayyuka daban-daban a cikin wannan wasan kwaikwayon.Gashin mara kyau shine wanda ke da ƙarfin ajiyar ruwa, yayin da bristles shine wanda ke da ƙarancin ajiyar ruwa.Babu cewa wannan aikin yana da ƙarfi ko rauni.Matsayin keɓancewa yana da ƙarfi sosai.Zai fi kyau a iya daidaita halayen aske ku.

Yawan yawa.A zahiri, yana nufin yadda bristles ɗin ke da ƙarfi, ko kuma ana iya fahimtar ko bristles ɗin yana da yawa sosai.Gabaɗaya, mai yawa ya fi kyau, amma mai yawa yana iya sa siffar goga ta zama sako-sako.Brush tare da ƙananan yawa za a siffanta su azaman sako-sako, wanda shine siffa mara kyau.Yawan yawa ya dogara ne akan yin goga, kuma ba shi da alaƙa da bristles da kansu.

Ƙimar gaba ɗaya na buroshin aski cikakkiyar ƙima ce daga ma'auni 4 na sama.


Lokacin aikawa: Yuli-12-2021