Kurakurai Guda 5 Da Kuke Tafkawa Da Brush ɗin kayan shafa ~

4

1. Ba ka kawar da wuce haddi concealer a bayan hannunka.

Kuna da da'irori masu duhu kuma kuna son ɓoye su.Yana da ma'ana don tsoma goga na concealer a cikin tukunyar ɓoye, daidai?Eh, ba haka bane."Saboda gyaran kayan yana da nauyi, ya kamata ka sanya abin rufe fuska a bayan hannunka don dumi da kuma laushi samfurin kafin shafa shi a fuskarka," in ji Arellano."Na fi son yin amfani da goga mai laushi tare da gauraye zaruruwa.Cikawar goga yana taimakawa wajen haɗa samfuran, musamman lokacin amfani da mai gyara nauyi, kuma zagayen tip yana taimakawa shiga cikin ƙananan wurare a kusa da idanu.

2. Kuna amfani da goga mai goge ido wanda ya fi girma.

Akwai goge gogen ido sannan akwai goge gogen gashin ido-kuma suna ƙin karya shi, amma ba sa canzawa."Mutane sukan yi amfani da goge-goge masu girma da yawa don crease kuma inuwar ta ƙare da yawa sosai," in ji Arellano.“Madaidaicin bulogin crease ya fi ƙanƙanta da goga na inuwa na gargajiya.Har ila yau, yana da laushi, santsi mai laushi waɗanda ke taimakawa gauraya inuwa da zagaye mai zagaye don taimakawa jagorar launi tare da ƙugiya.

3. Ba ka amfani da goga tushe mai kusurwa, don haka barin wasu sassan fuskarka ba a yi su ba.

 

Koyaushe ke rasa waɗancan ƴan jajayen tabo a ƙarƙashin hanci?Goga na iya zama laifi.“Lokacin da na fara yin kayan shafa, koyaushe zan rasa gindin hanci.Yana da mahimmanci a sami goge gogen tushe wanda zai kai ga dukkan ƴan ƴan wuraren fuskarka, kamar kewaye da gefuna na hanci da kuma ƙarƙashin haƙarka.

4. Kina amfani da matsi da yawa yayin da kuke shafa blush.

Ya kamata ku yi amfani da matsi mai haske lokacin da kuke share goga a kuncinku, Haƙiƙa, bristles ɗin goga bai kamata ya lanƙwasa a fatarku ba.Kuma tabbatar da girgiza goshin bayan kun tsoma shi a cikin blush foda don ƙura duk abin da ya wuce.

5. Kuna amfani da goge goge ɗaya ko biyu don komai.

Dukanmu muna da goga da muka fi so mu gwammace mu rasa jirgin sama maimakon mu bar gida hutu.Amma yayin kawo guda ɗaya ko biyu tare a kan vacay yana da kyau, idan dabara da aikace-aikacen da suka dace shine abin da kuke bi, kuna buƙatar gina kayan aikin ku.Ban tabbata daga ina zan fara ba?Waɗannan gogashin da aka yarda da edita guda bakwai (buroshi iri-iri, goga na kwane-kwane, goga mai ƙulli, buroshin gama foda, goga mai ɗorewa, goga na layi, da goga na fan) jari ne mai inganci.In ba haka ba, zaɓi saiti kamar saitin kayan shafa dongshen


Lokacin aikawa: Janairu-26-2022